Diễn Đàn Online Lớp 12C9
Diễn Đàn Online Lớp 12C9
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn Đàn Online Lớp 12C9

Photobucket

Trang Chínhbiệt ly I_icon_mini_portalLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Photobucket THÔNG BÁO KHẨN:::::::>>>>>Các thành viên diễn đàn 12 c9 nghe thông báo diễn đàn thegioi12c9.tk sắp đóng cửa và chuyển sang diễn đàn mới đó là www.leloi.forumvi.com Các bạn hãy vào diễn đàn trên để đăng kí thành viên và tiếp tục cống hiến cho diễn đàn nhiều bài viết hay. Adim cho các bạn một khoảng thời gian để đăng kí và sau đó sẽ đóng cửa vĩnh viễn diễn đàn 12c9.tk....Mong các bạn đén sớm với chúng tôi.. xin chân thành cảm ơn

Share | 

biệt ly

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
lethanh
MemBer Bạc
MemBer Bạc
lethanh

Nam Tổng số bài gửi : 168
Birthday : 17/01/1991
Job/hobbies : làm nhà báo ( báo đời)
Humor : tiền bạc là phù du đụng vô là phù mỏ hahhahah

biệt ly Vide
Bài gửiTiêu đề: biệt ly   biệt ly I_icon_minitimeWed May 12, 2010 9:34 am

Mai anh đi rồi em có vui?
Mai anh xa rồi em có buồn?
Xin hãy giữ cho nhau ngọt ngào này đến mai sau,
Dẫu khi không còn nhau nữa

Có lẽ bây giờ Em đang say xưa với những kế hoạch dự định riêng của em rùi nên sự có mặt của anh ko còn quan trọng nửa đúng ko em?Dù sao cũng xin em nhớ rằng mình từng 1 thời đã có nhau mặc dù now anh ko còn đc nhìn thấy em hàng ngày nửa

Yêu thương bây giờ đã vỡ tan,
Đôi ta bây giờ quá trái ngang,
Thiên đường yêu ngày nào giờ đã vỡ trong mơ,
Lối xưa không còn nhau nữa

Có lẽ chuyện của chúng ta bây giờ đã ko còn gì để níu kéo nửa rùi...những lời hứa hẹn sẽ iu nhau dài lâu giờ đã ko còn nửa rùi...Em sẽ đi theo con đường danh vọng của em mà em sẵn sàng đánh đổi với tình yêu của anh...hi vọng em sẽ thành công,em nhé.

Hãy nói đi người ơi đừng làm lệ vương khóe mắt.
Nói đi người ơi dù là ngày mai xa cách,
Vì anh quá yêu nên đã không thể quay lại,
Mong em bình yên luôn được hạnh phúc.

Điều anh có thể làm bây giờ là buông tay em ra...mặc dù anh luôn muốn nắm mãi bàn tay but anh ko thể...Anh chi mong có ai đó thay anh nắm tay em dõi theo từng bước chân em như anh đã thay thế....

Giờ bước đi thật xa lòng này dường như tan nát,
Trái tim anh giờ đây đã không lối thoát,
Xin hãy thứ tha một lần
Vì lòng anh giờ đây nào có vui khi biệt ly.

Em bík ko??1 ngày ko có em trôi qua thật chậm chạp dài lê thê...Khóe mắt anh vẫn cay khi nhớ về những kỷ niệm xưa...Lòng anh tan nát khi nghĩ sẽ ko còn ai quấn quít bên anh,sẻ ko còn ai ôm ghì chặt lấy anh,sẽ ko còn ai để anh zui đùa,đánh iu....Nhưng anh sẽ cố vượt qua những ngày tháng này,anh sẽ cố tập sống 1 cuộc sống ko đc nhìn thấy em hàng ngày nữa
Anh rất mún chúng ta có thể zui ze như ngày xưa but người mà quấn quít bên anh ngày xưa đã chết,giờ chỉ còn 1 người nhiều toan tính kế hoạch dự định và bất chấp tất cả để đạt đc mục đích...1 người ONL suốt đêm để chát...sống về đêm....
Anh sẽ nhớ mãi dòng tin nhắn này:
"Cám ơn H đã đến bên M,cám ơn H đã giúp M nhận ra giá trị của mình trong cs sống này.M iu H lắm lắm hjhj...đi chơi M chỉ ngại H hết tiền thôu.Hjc,vc mình cũng có dư giả gì đâu.Mặc dù H nói ko sao but M bík H rất lo lắng về tìn pạc.Cám ơn cuộc đời đã cho tôi 1 người,cám ơn 1 người đã cho tôi cả thế giới..."
minhthu12c9
MemBer
MemBer

Nữ Tổng số bài gửi : 43

biệt ly Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: biệt ly   biệt ly I_icon_minitimeWed May 12, 2010 5:41 pm

thoi buoi? bey gio` coa thong^ tin lien^ lac bun ji nua~ ma bun
.................... Tui biz H la ai roi^` ...... bi' mat^. cung~ duoc. bat^. mi'
lethanh
MemBer Bạc
MemBer Bạc
lethanh

Nam Tổng số bài gửi : 168
Birthday : 17/01/1991
Job/hobbies : làm nhà báo ( báo đời)
Humor : tiền bạc là phù du đụng vô là phù mỏ hahhahah

biệt ly Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: biệt ly   biệt ly I_icon_minitimeMon May 17, 2010 2:37 pm

ban se ko biet 'H' la ai dau vi do mai mai la mot bi may se ko bao h ban co the biet duoc dau ban a vi chi co toi moi biet duoc ma thui
Sponsored content

biệt ly Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: biệt ly   biệt ly I_icon_minitime

biệt ly

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang