Diễn Đàn Online Lớp 12C9
Diễn Đàn Online Lớp 12C9
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn Đàn Online Lớp 12C9

Photobucket

Trang Chínhhẹn gặp lại I_icon_mini_portalLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Photobucket THÔNG BÁO KHẨN:::::::>>>>>Các thành viên diễn đàn 12 c9 nghe thông báo diễn đàn thegioi12c9.tk sắp đóng cửa và chuyển sang diễn đàn mới đó là www.leloi.forumvi.com Các bạn hãy vào diễn đàn trên để đăng kí thành viên và tiếp tục cống hiến cho diễn đàn nhiều bài viết hay. Adim cho các bạn một khoảng thời gian để đăng kí và sau đó sẽ đóng cửa vĩnh viễn diễn đàn 12c9.tk....Mong các bạn đén sớm với chúng tôi.. xin chân thành cảm ơn

Share | 

hẹn gặp lại

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
vodoi12c9
MemBer
MemBer

Nam Tổng số bài gửi : 55
Birthday : 20/04/1992
Job/hobbies : Sinh Viên
Humor : thích phá hoại

hẹn gặp lại Vide
Bài gửiTiêu đề: hẹn gặp lại   hẹn gặp lại I_icon_minitimeThu May 27, 2010 7:22 pm

chào mọi người,mới mà nhanh thật, thế là 3 năm học đả trôi qua, bao nhiêu kỉ niệm về thầy cô , bạn bè, lúc còn đi học, mong sao mọi người sẻ nhớ những kỉ niện ấy,lúc gặp nhau ai cũng thành đạt thì hay biết mấy,mấy người à,hôm buổi chia tay lớp, lớp mình ko giống buổi chia tay thế nào ấy, ai cũng lo về phần mình, nhìn lại lớp mà thấy buồn thật, tui thấy tiếc lắm mấy người à, đến 1 tấm hình chụp cả lớp năm cuối cấp mà cũng ko có để làm kỉ niệm,buồn thật, tại sao tui mình học 3 năm với nhau ko để lại kỉ niệm gì với nhau. tại sao ko đoàn kết lại với nhau, ko biết mọi người có suy nghĩ giống tui ko,sau này muốn qua lại thì ko đc, thôi thì tụi mình sắp thi TN rồi, ai đậu rồi còn thi ĐH, CĐ, tui chúc mọi người thi tốt, may mắn, vượt qua kì thi này, CHÚC THÀNH CÔNG Nhé.
"Bờm Siêu Nhân"
Admin
Admin
Admin
Admin

Nam Tổng số bài gửi : 51
Birthday : 15/10/1992
Job/hobbies : 12c9 Le Trung Dinh

hẹn gặp lại Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: hẹn gặp lại   hẹn gặp lại I_icon_minitimeSat May 29, 2010 3:39 pm

CHIA SẼ CÙNG BẠN
https://vancotheduoc.forumvi.com
lethanh
MemBer Bạc
MemBer Bạc
lethanh

Nam Tổng số bài gửi : 168
Birthday : 17/01/1991
Job/hobbies : làm nhà báo ( báo đời)
Humor : tiền bạc là phù du đụng vô là phù mỏ hahhahah

hẹn gặp lại Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: hẹn gặp lại   hẹn gặp lại I_icon_minitimeThu Jun 10, 2010 10:23 am

bua tiec nao roi cung se tan cuoc chia tay nao roi cung phai ket thuc ca thui nhung ma chia tay con de lai trong ho nhieu cam xuc dep de voi nha thi do la mot dieu kho khan ban ah ban hieu i minh noi chu
pocrazy18
MemBer
MemBer
pocrazy18

Nữ Tổng số bài gửi : 38
Birthday : 22/08/1990
Job/hobbies : k j đặc biệt

hẹn gặp lại Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: hẹn gặp lại   hẹn gặp lại I_icon_minitimeWed Aug 11, 2010 10:51 pm

hix...giá như ai cũng coá đc suy nghĩ như S.n nhà ta thì...tiếc qá tui k có hình chụp chung zới lớp đặc biệt là hình mặc áo dài...tiếc ghê...
lethanh
MemBer Bạc
MemBer Bạc
lethanh

Nam Tổng số bài gửi : 168
Birthday : 17/01/1991
Job/hobbies : làm nhà báo ( báo đời)
Humor : tiền bạc là phù du đụng vô là phù mỏ hahhahah

hẹn gặp lại Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: hẹn gặp lại   hẹn gặp lại I_icon_minitimeFri Aug 13, 2010 7:57 pm

dung la hoc xong 3 nam cap 3 thi minh moi biet duoc cai qui gia cua thoi gian ma dac biet la trong moi chung ta dieu co nhung cam xuc buon ba chu ko vui nhu hoi con la hoc sinh . Thanh that su rat nho cac ban
Sponsored content

hẹn gặp lại Vide
Bài gửiTiêu đề: Re: hẹn gặp lại   hẹn gặp lại I_icon_minitime

hẹn gặp lại

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang