Diễn Đàn Online Lớp 12C9
Diễn Đàn Online Lớp 12C9
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn Đàn Online Lớp 12C9

Photobucket

Trang ChínhĐọc thấy tâm lý rất hay ae đứng chém nha I_icon_mini_portalLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Photobucket THÔNG BÁO KHẨN:::::::>>>>>Các thành viên diễn đàn 12 c9 nghe thông báo diễn đàn thegioi12c9.tk sắp đóng cửa và chuyển sang diễn đàn mới đó là www.leloi.forumvi.com Các bạn hãy vào diễn đàn trên để đăng kí thành viên và tiếp tục cống hiến cho diễn đàn nhiều bài viết hay. Adim cho các bạn một khoảng thời gian để đăng kí và sau đó sẽ đóng cửa vĩnh viễn diễn đàn 12c9.tk....Mong các bạn đén sớm với chúng tôi.. xin chân thành cảm ơn

Share | 

Đọc thấy tâm lý rất hay ae đứng chém nha

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
0okinkono0
MemBer Bạc
MemBer Bạc
0okinkono0

Nam Tổng số bài gửi : 164
Birthday : 25/09/1992
Job/hobbies : đang thất nghiệp chờ ngày cưới vợ
Humor : NỔi buỒn Ơi nếu mày là vật chất . Thỳ taO là kẽ giàu nhất thế gian .... !!

Đọc thấy tâm lý rất hay ae đứng chém nha Vide
Bài gửiTiêu đề: Đọc thấy tâm lý rất hay ae đứng chém nha   Đọc thấy tâm lý rất hay ae đứng chém nha I_icon_minitimeTue Sep 21, 2010 12:08 pm

Người đàn ông thật sự yêu em, là người...

Ôm sẽ thật ấm áp, càu nhàu sẽ rất bực mình, ở gần thì ghét, ở xa em lại rất nhớ.

Bát mì ăn dở không được để lãng phí, họ sẽ ăn nốt giùm em.

Đôi bàn chân giá rét của em áp vào đùi, họ rét nhưng họ sẽ không bao giờ đẩy bàn chân em ra.

Đi siêu thị mua đồ, họ sẽ xách nhiều hơn em một hai cái túi lớn, nhưng vẫn còn thừa ra một bàn tay để dắt em đi.

Đi dạo phố em sẽ thêm một người cằn nhằn, nhắc em đừng mua linh tinh.

Kỳ kinh nguyệt, nếu tóm được em ăn vụng kem, họ sẽ là cái người giận dữ.

Em ốm, họ có thể còn đau hơn em.

Trước khi ra khỏi nhà, mắt họ ngắm em kỹ hơn một cái gương soi.

Là người con trai hàng tháng nhớ mua băng vệ sinh theo lịch, là người dù cãi cọ với em dù có lỗi với em nhưng vẫn trơ trơ mặt dầy tới cầm tay em.

Rồi sau nhiều năm, qua nhiều kỷ niệm ngày yêu nhau đầu tiên, họ đã quên đi tất cả, quên ngày Valentine, họ cũng quên trên đời còn có Lễ giáng sinh.

Chỉ vì muốn xem trận bóng trực tiếp, họ sẽ vứt em sang một bên lạnh lẽo.

Họ sẽ không còn mua tặng em hoa...

Nhưng sẽ là người thường mua tặng em túi ni lông đựng rác, băng vệ sinh, trái cây...

Rỗi rãi chả có việc gì làm họ sẽ quẩn quanh ở nhà em, nhưng có việc họ cũng vẫn cứ quẩn quanh ở nhà em.

Làm em nghĩ, chả lẽ họ không có bạn bè nào khác sao?

Là người vô cùng thích nhìn lúc em cười to thoải mái, rồi họ cười lại với vẻ đầy ngốc nghếch.

Người hay bỏ sót các cuộc em gọi, nhưng lại gọi tới nóng rực máy em.

Chăm em ăn cơm, chăm em xem phim, chăm em đi mua đồ, rồi lại nghĩ sau này sẽ chăm em những gì.

Ghét nhất sợ nhất là khi em khóc, nên chỉ nghe tiếng nức nở, sẽ bay từ hàng nghìn km về bên cạnh em.

Họ sẽ lặng lẽ làm cho em rất nhiều điều, nhưng sẽ không kể công.

Họ là một người tự thấy cánh tay là chiếc gối cho em.

Họ là một người có lòng dũng cảm, dám giành giật cái điều khiển ti vi với em, song sau cùng dù thắng cũng chỉ dám ngoan ngoãn ngồi dựa cằm vào vai em xem MTV.

Lúc xa, họ vẫn bên em vô hình.

Em một mình dựa vai khi nhớ.

Nếu bạn thấy ở bên cạnh bạn có một người như thế này, thì... đừng để họ chạy thoát!

Mong em hiểu anh yêu em đến dường nào nhox ak Arrow .Dù sao anh cũng mún sr e vì a mà e khóc, hãy tha thứ cho a Sad
minhthu12c9
MemBer
MemBer

Nữ Tổng số bài gửi : 43

Bài gửiTiêu đề: Re: Đọc thấy tâm lý rất hay ae đứng chém nha   Đọc thấy tâm lý rất hay ae đứng chém nha I_icon_minitimeSun Sep 26, 2010 8:37 am

zay^ lun ze?^ sợ , đàn ông vĩ đại như giỡn . Ai za^y ta
vodoi12c9
MemBer
MemBer

Nam Tổng số bài gửi : 55
Birthday : 20/04/1992
Job/hobbies : Sinh Viên
Humor : thích phá hoại

Bài gửiTiêu đề: Re: Đọc thấy tâm lý rất hay ae đứng chém nha   Đọc thấy tâm lý rất hay ae đứng chém nha I_icon_minitimeSun Sep 26, 2010 9:39 am

thèn nào mà mất dạy vậy bay, kể chuyện vệ sinh phụ nữ vào đây là sao, thấy gớm quá
banhu
MemBer
MemBer

Nữ Tổng số bài gửi : 14
Birthday : 03/11/1992
Job/hobbies : Bán bánh Ú

Bài gửiTiêu đề: Re: Đọc thấy tâm lý rất hay ae đứng chém nha   Đọc thấy tâm lý rất hay ae đứng chém nha I_icon_minitimeMon Oct 18, 2010 11:48 am

...ê cái này là sản phẩm của mày hay là copy của ai ze~????
nếu là sản phẩm của mày thì đừng để tao gặp mặt mày nghen, coi chừng en đá zoi' tao á
en nói lung tung... bê mấy cái chiện vệ sinh... zo nữa..
.......chém....chém.....chém chết mày lun
0okinkono0
MemBer Bạc
MemBer Bạc
0okinkono0

Humor : NỔi buỒn Ơi nếu mày là vật chất . Thỳ taO là kẽ giàu nhất thế gian .... !!

Bài gửiTiêu đề: Re: Đọc thấy tâm lý rất hay ae đứng chém nha   Đọc thấy tâm lý rất hay ae đứng chém nha I_icon_minitimeMon Oct 18, 2010 6:14 pm

vl hung thế kaka teo đâu bik... tao vô tội
lethanh
MemBer Bạc
MemBer Bạc
lethanh

Nam Tổng số bài gửi : 168
Birthday : 17/01/1991
Job/hobbies : làm nhà báo ( báo đời)
Humor : tiền bạc là phù du đụng vô là phù mỏ hahhahah

Bài gửiTiêu đề: Re: Đọc thấy tâm lý rất hay ae đứng chém nha   Đọc thấy tâm lý rất hay ae đứng chém nha I_icon_minitimeTue Oct 19, 2010 7:23 pm

vo toi cai gi chu bang chung ranh ranh ra do ma noi vo toi , vo toi la vo toi the nao ha then kia , anhem chem'''''''''''''''' chit''''''''''''''''''''''''''' then````````````` do'''''''' di ?????????????
0okinkono0
MemBer Bạc
MemBer Bạc
0okinkono0

Bài gửiTiêu đề: Re: Đọc thấy tâm lý rất hay ae đứng chém nha   Đọc thấy tâm lý rất hay ae đứng chém nha I_icon_minitimeThu Oct 21, 2010 6:57 pm

viết ko dấu baned 1 tháng kakak Very Happy
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Đọc thấy tâm lý rất hay ae đứng chém nha   Đọc thấy tâm lý rất hay ae đứng chém nha I_icon_minitime

Đọc thấy tâm lý rất hay ae đứng chém nha

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang