Diễn Đàn Online Lớp 12C9
Diễn Đàn Online Lớp 12C9
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn Đàn Online Lớp 12C9

Photobucket

Trang ChínhTôi yêu bạn...yêu thật lòng !!! I_icon_mini_portalLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Photobucket THÔNG BÁO KHẨN:::::::>>>>>Các thành viên diễn đàn 12 c9 nghe thông báo diễn đàn thegioi12c9.tk sắp đóng cửa và chuyển sang diễn đàn mới đó là www.leloi.forumvi.com Các bạn hãy vào diễn đàn trên để đăng kí thành viên và tiếp tục cống hiến cho diễn đàn nhiều bài viết hay. Adim cho các bạn một khoảng thời gian để đăng kí và sau đó sẽ đóng cửa vĩnh viễn diễn đàn 12c9.tk....Mong các bạn đén sớm với chúng tôi.. xin chân thành cảm ơn

Share | 

Tôi yêu bạn...yêu thật lòng !!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
NOBITA12C9
Mod
Mod
NOBITA12C9

Nam Tổng số bài gửi : 26
Birthday : 01/03/1992

Tôi yêu bạn...yêu thật lòng !!! Vide
Bài gửiTiêu đề: Tôi yêu bạn...yêu thật lòng !!!   Tôi yêu bạn...yêu thật lòng !!! I_icon_minitimeSun Apr 18, 2010 3:57 pm

"Tôi yêu bạn yêu thật lòng "
Có lẽ đây là câu trong chúng ta ai cũng muốn được nghe,.nó nghe thật nhẹ nhàng và sâu lắng
.Nó khiến con tim của 1 người khô cằn sỏi đá cũng vực lên,khiến 1 người đang liêu xiêu bên bờ vực có thể sống dậy .Liệu tôi có nói quá đà không nhỉ
2 năm hok phải là 1 quãng thời gian dài nhưng cũng không phải là ngắn
.Đó là 1 quãng thời gian mà có thể ở đó đã xảy ra biết bao nhiêu chuyện vui hay buồn
,và đặc biệt đó là quãng thời gian mà tôi học được cùng bạn ở lớp học này
.Tại nơi đây ,tôi đã biết được thế nào là tình cảm học trò,cũng là mối đầu tiên mà tôi có được,Có lẽ nó sẽ khiến tôi suốt cuộc đời này không bao giờ có thể quên được cái tình cảm thiêng liêng ấy
.Đó chính là cái tôi có mà không biết trân trọng,nó đã ra đi mà tưởng chừng như vừa xảy ra trong tích tắc
.Cái tình cảm đó như bị 1 bức tường vô hình ngăn cản không thể nào phá vỡ đựơc dù có cố gắng thế nào có động lực lớn thế nào đi nữa
.Bạn đã từng nói với tôi : " tình yêu đến tình yêu đi
,nó đã bắt đầu gian nan vất vả gặp biết bao trắc trở thế nào thì nay hãy để nó ra đi thật thanh thản hok vướng mắc "
có thật là như thế không có lẽ với bạn thì nó hoàn toàn đúng nhưng với tôi thì khác
.Tôi phải trả giá vì những hành động của mình
,tôi không bao giờ hối hận vì đã yêu bạn,mãi mãi không bao giờ.Trong lòng tôi lúc này chỉ có 1 sự hối tiếc hối hận và 2 chữ "giá như
giá như thời gian có thể quay trở lại..."
giá như tôi không yêu bạn ......"
giá như bạn đừng yêu tôi
Tôi xin bạn hãy tha thứ cho tôi người mà đã gây ra cho bạn nhiều đau khổ, nỗi buồn sự buồn chán
,và cũng là người mà đã làm bạn khóc nhiều nhất
.Có lẽ chia tay là 1 sự giải thoát duy nhất mà tôi có thể làm đc chỉ có vậy mới có thể chuộc lại những lỗi lầm của tôi đã gây ra cho bạn =>cầu mong sự tha thứ của tôi
Tôi viết những dòng này không cần ai đọc không cần ai nghe,
tôi viết chỉ với 1 mong mình có thể làm 1 điều gì đó đẻ chuộc lỗi bản thân mình.Rồi đây tất cả những dòng này rồi cũng sẽ trôi vào dĩ vãng bạn sẽ không bao giờ đọc được những dòng chữ này nhưng tôi vẫn viết vì có lẽ nó sẽ giúp tôi có thể vượt lên được khỏi hoàn cảnh này nó cho tôi 1 tia hi vọng nhỏ để tôi có thể tiếp tuc sống.
Sống mà không có bạn.[/A
Nếu có thể được nói tôi sẽ vẫn nói :''tôi yêu bạn bằng cả trái tim,dù bạn có đối xử với tôi thế nào đi chăng nữa thì đó vẫn luôn là sự thật không thể thay đổi
Chúc bạn có 1 cuộc sống thật vui vẻ trong thờin gian tới,
bạn sẽ tìm đc hạnh phúc của mình đạt được ước mơ mà bạn hằng mong ước.Hãy luôn nhớ răng ở trên trái đất này luôn có ngừơi dõi theo từng bước đi của bạn và luôn chú phúc cho bạn,
Tạm biệt!...............
minhthu12c9
MemBer
MemBer

Nữ Tổng số bài gửi : 43

Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi yêu bạn...yêu thật lòng !!!   Tôi yêu bạn...yêu thật lòng !!! I_icon_minitimeFri May 07, 2010 7:13 pm

Tôi iu bạn ................. , nếu như bạn nói ra câu này sẽ làm người khác sung sướng hoặc cũng có thể bỏ chạy trước bạn , bạn nên hiểu .........
banhu
MemBer
MemBer

Nữ Tổng số bài gửi : 14
Birthday : 03/11/1992
Job/hobbies : Bán bánh Ú

Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi yêu bạn...yêu thật lòng !!!   Tôi yêu bạn...yêu thật lòng !!! I_icon_minitimeTue Jun 08, 2010 9:04 am

...bài viết này có vẻ là có nhìu tâm trạng thiệy quá hê...
lethanh
MemBer Bạc
MemBer Bạc
lethanh

Nam Tổng số bài gửi : 168
Birthday : 17/01/1991
Job/hobbies : làm nhà báo ( báo đời)
Humor : tiền bạc là phù du đụng vô là phù mỏ hahhahah

Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi yêu bạn...yêu thật lòng !!!   Tôi yêu bạn...yêu thật lòng !!! I_icon_minitimeWed Jul 21, 2010 8:58 pm

luc nao cn nguoi cung co tam trang buon hoac vui
va toi cung the khi toi viet nhung dòng nay chinh la luc toi buon
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tôi yêu bạn...yêu thật lòng !!!   Tôi yêu bạn...yêu thật lòng !!! I_icon_minitime

Tôi yêu bạn...yêu thật lòng !!!

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang