Diễn Đàn Online Lớp 12C9
Diễn Đàn Online Lớp 12C9
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn Đàn Online Lớp 12C9

Photobucket

Trang Chínhhay~ ve lai voi anh . em nhe' I_icon_mini_portalLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Photobucket THÔNG BÁO KHẨN:::::::>>>>>Các thành viên diễn đàn 12 c9 nghe thông báo diễn đàn thegioi12c9.tk sắp đóng cửa và chuyển sang diễn đàn mới đó là www.leloi.forumvi.com Các bạn hãy vào diễn đàn trên để đăng kí thành viên và tiếp tục cống hiến cho diễn đàn nhiều bài viết hay. Adim cho các bạn một khoảng thời gian để đăng kí và sau đó sẽ đóng cửa vĩnh viễn diễn đàn 12c9.tk....Mong các bạn đén sớm với chúng tôi.. xin chân thành cảm ơn

Share | 

hay~ ve lai voi anh . em nhe'

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
de_nui
MemBer
MemBer

Birthday : 11/09/1992
Job/hobbies : mang áo dài, thắt tóc bím..., những trò của con gái

hay~ ve lai voi anh . em nhe' Vide
Bài gửiTiêu đề: hay~ ve lai voi anh . em nhe'   hay~ ve lai voi anh . em nhe' I_icon_minitimeTue Oct 26, 2010 3:06 pm

khi yêu nhau ai cùn~G muon' rang` mjnh` luon dc hanh fuc' . nhung uoc' mo do' thi` dc bao nhjeu ng` huong? dc . Question va` toi cung~ vay khi iu em toi cung`~ mong rang` toi va`em luon dc hanh fuc' . nhung kj? njem dep cung` vs thoi` gian ben nhau ko lam` em cam thay' du? . njem` khao khat' cua? tinh` iu da~ khien' em xa toi . em phu toi de? den' vs mot ng` khac' hon toi nhieu` dieu`. dung' that toi chang? co' gj` cho tinh iu nay` ngoai` nhung~ tinh` cam? chan that. toi ko bang ng` ta o? nhung~ thu' giau` sang . nhung tinh` iu dau phai? can` vat chat' dau hoi~ em? tai sao vay? tai sao nhung~ dong` tien` va` nhung~ cuoc choi xa hoa da~ lam` em xa toi? affraid dem dem ! nhung~ gjot nuoc' mat' cung` vs nhung~ noi~ buon` vo^ tan da~ lam` toi nho' em nhieu` lam' No . anh van~ cho` va` doi em .hay~ quay ve ben anh em nhe'. (*_*)iu(^_^) . I love you
pocrazy18
MemBer
MemBer
pocrazy18

Nữ Tổng số bài gửi : 38
Birthday : 22/08/1990
Job/hobbies : k j đặc biệt

Bài gửiTiêu đề: Re: hay~ ve lai voi anh . em nhe'   hay~ ve lai voi anh . em nhe' I_icon_minitimeTue Oct 26, 2010 6:33 pm

hix...cảm động gớm nhỡ..mới đi vài tháng mờ tc dành cho ai mờ đong đầy thếSmile)=))
0okinkono0
MemBer Bạc
MemBer Bạc
0okinkono0

Nam Tổng số bài gửi : 164
Birthday : 25/09/1992
Job/hobbies : đang thất nghiệp chờ ngày cưới vợ
Humor : NỔi buỒn Ơi nếu mày là vật chất . Thỳ taO là kẽ giàu nhất thế gian .... !!

Bài gửiTiêu đề: Re: hay~ ve lai voi anh . em nhe'   hay~ ve lai voi anh . em nhe' I_icon_minitimeWed Oct 27, 2010 11:06 am

luật đời nó thế ko nên tin con đàn bà Very Happy yêu thật lòng để đổi lấy cái gì ngoài sự đau khổ
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: hay~ ve lai voi anh . em nhe'   hay~ ve lai voi anh . em nhe' I_icon_minitime

hay~ ve lai voi anh . em nhe'

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang