Diễn Đàn Online Lớp 12C9
Diễn Đàn Online Lớp 12C9
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Diễn Đàn Online Lớp 12C9

Photobucket

Trang ChínhDành cho AE chưa có bx kua là đổ cái rầm ngay I_icon_mini_portalLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Photobucket THÔNG BÁO KHẨN:::::::>>>>>Các thành viên diễn đàn 12 c9 nghe thông báo diễn đàn thegioi12c9.tk sắp đóng cửa và chuyển sang diễn đàn mới đó là www.leloi.forumvi.com Các bạn hãy vào diễn đàn trên để đăng kí thành viên và tiếp tục cống hiến cho diễn đàn nhiều bài viết hay. Adim cho các bạn một khoảng thời gian để đăng kí và sau đó sẽ đóng cửa vĩnh viễn diễn đàn 12c9.tk....Mong các bạn đén sớm với chúng tôi.. xin chân thành cảm ơn

Share | 

Dành cho AE chưa có bx kua là đổ cái rầm ngay

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down 
Tác giảThông điệp
0okinkono0
MemBer Bạc
MemBer Bạc
0okinkono0

Nam Tổng số bài gửi : 164
Birthday : 25/09/1992
Job/hobbies : đang thất nghiệp chờ ngày cưới vợ
Humor : NỔi buỒn Ơi nếu mày là vật chất . Thỳ taO là kẽ giàu nhất thế gian .... !!

Dành cho AE chưa có bx kua là đổ cái rầm ngay Vide
Bài gửiTiêu đề: Dành cho AE chưa có bx kua là đổ cái rầm ngay   Dành cho AE chưa có bx kua là đổ cái rầm ngay I_icon_minitimeWed Oct 27, 2010 11:27 am

_Trên Trái Đất có 8.000.000.000 người. Và anh không hiểu vì sao anh chỉ nhắn tin cho mỗi mình em. Có lẽ vì 7.999.999.999 người còn lại không thể thay thế được em”
_Mọi người dạy cho anh biết rằng một giờ có 60 phút, một phút có 60 giây, nhưng không ai dạy anh rằng một giây thiếu em là một giây bất tận, một phút vắng em là một phút vĩnh hằng
_Buồn cười cực em à, anh vừa mơ thấy em rủ anh đi chơi vườn hoa rồi sau đó … hun anh! Anh hỏi là em thích anh à, thì em gật đầu! Sau đó chúng mình đi chơi tiếp vui lắm!
Này, mơ thôi đấy, không có vấn đề gì đâu! He he
_Anh đã đánh rơi một giọt nước mắt vào biển khơi, và khi một ai đó tìm thấy nó thì đó là lúc anh ngừng yêu em
_Em ạ! Anh nhờ bưu điện gửi đến em một món quà. Đó là nỗi nhớ
anh dành cho em lúc này. Nhưng thật tiếc họ đã từ chối. Họ bảo nó
quá lớn không thể gửi được. Um, anh phải làm sao đây
_Máy điện thoại anh hết tiền rồi, nhưng nhớ em quá nên cứ nhắn, nếu tổng đài có thương thì gửi đến cho em, còn không thì chắc tại em … thiếu may mắn rồi”
_Em ơi! Khi em đọc tin nhắn này, em nợ anh cuộc hẹn. Xóa tin nhắn này, em nợ anh cuộc tình. Lưu tin là em nợ anh 1 nụ hôn. Trả lời anh, em nợ anh tất cả. Còn nếu em không trả lời… thì em đã yêu anh! em có chạy đằng zời!”
_Nếu như nói, trái đất may mắn vì có được mặt trời, những con thuyền may mắn vì có đại dương để vùng vẫy, cỏ cây có mặt đất để sinh tồn….thì phải nói anh là một người cực kì may mắn vì anh đã có được em trong cuộc đời.
_nếu có người hỏi a yêu em hay yêu cuộc sống! a sẽ trả lời….anh iu cuộc sống. .bởi vì………..em!chính là cuộc sống của anh. i love you!!!!!
_Tòa án tối cao vừa có kết quả phiên tòa hum trước rùi e ah. Em bị kết tội: Tàng trữ sắc đẹp và cố tình gây thương nhớ! E được lĩnh án ở chung thân cùng a đấy! 2 đứa mình sướng khổ có nhau rùi!^^]
_ngày nào đóa!! rồi trái Đất sẽ ngừng way,mây ngừng bay,mưa cũng phải ngớt,zió phải dừng thổi,sông nước phải ngừng trôi…
Và tình cảm anh dzành cho em cũng phải dừng lại!!
>>> Nhưng đóa là lúc Tim anh ngừng Đập!!@@
_

Hơ i sến nhưng nếu bik áp dụng sẽ rất thành công trong việc kua gái đó AE Very Happy mình đã test thành công rùi cưa đỗ 1 em rùi nek Razz
lethanh
MemBer Bạc
MemBer Bạc
lethanh

Nam Tổng số bài gửi : 168
Birthday : 17/01/1991
Job/hobbies : làm nhà báo ( báo đời)
Humor : tiền bạc là phù du đụng vô là phù mỏ hahhahah

Bài gửiTiêu đề: Re: Dành cho AE chưa có bx kua là đổ cái rầm ngay   Dành cho AE chưa có bx kua là đổ cái rầm ngay I_icon_minitimeWed Oct 27, 2010 8:50 pm

hay ko con loi nao de noi nua ak
doc xong cuoi nghien ngua lun ak
hahahahahahha
0okinkono0
MemBer Bạc
MemBer Bạc
0okinkono0

Humor : NỔi buỒn Ơi nếu mày là vật chất . Thỳ taO là kẽ giàu nhất thế gian .... !!

Bài gửiTiêu đề: Re: Dành cho AE chưa có bx kua là đổ cái rầm ngay   Dành cho AE chưa có bx kua là đổ cái rầm ngay I_icon_minitimeSun Oct 31, 2010 11:52 am

ủa sao lại cười hay chứ bộ Very Happy còn mấy cái viết hay lém nhưng hơi dài tao để dành sài ko post lên đâu kaka Razz
lethanh
MemBer Bạc
MemBer Bạc
lethanh

Nam Tổng số bài gửi : 168
Birthday : 17/01/1991
Job/hobbies : làm nhà báo ( báo đời)
Humor : tiền bạc là phù du đụng vô là phù mỏ hahhahah

Bài gửiTiêu đề: Re: Dành cho AE chưa có bx kua là đổ cái rầm ngay   Dành cho AE chưa có bx kua là đổ cái rầm ngay I_icon_minitimeWed Nov 03, 2010 7:13 pm

heheh do keo kiet
dix may di chit di con
0okinkono0
MemBer Bạc
MemBer Bạc
0okinkono0

Bài gửiTiêu đề: Re: Dành cho AE chưa có bx kua là đổ cái rầm ngay   Dành cho AE chưa có bx kua là đổ cái rầm ngay I_icon_minitimeFri Nov 05, 2010 7:14 pm

đừng nóng tính thế chứ cu nó Razz từ từ anh sẽ post lên hết cho chú mak Very Happy
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Dành cho AE chưa có bx kua là đổ cái rầm ngay   Dành cho AE chưa có bx kua là đổ cái rầm ngay I_icon_minitime

Dành cho AE chưa có bx kua là đổ cái rầm ngay

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang 
Trang 1 trong tổng số 1 trang